ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขัน SEIKAI SPECIALIZED SKETCH CONTEST 2023 BY DG ARTS CLUB ระดับประเทศ ณ จังหวัดเชียงใหม่ คว้ารางวัลชมเชยด้านการจัดองค์ประกอบภาพดีเยี่ยมในการประกวดในครั้งนี้
1.นางสาวศิริพร ดอนภักดี นักเรียนชั้น ม.6/8
2.นางสาวณัฐนิชา นิลปัทม์ นักเรียนชั้น ม.6/6
3.นางสาวพิชญ์กานต์ วีระพันธุ์ นักเรียนชั้น ม.5/11
![](https://kalasinpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/4-1.jpg)
![](https://kalasinpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/4.3.jpg)
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |